page_banner

samfur

KaiBiLi COVID-19 Neutralization Ab+ Gwajin Sauri

Gwajin KaiBiLi COVID-19 Neutralization Ab+ Rapid Gwajin gwajin gwaji ne na chromatographic na gefe don gano ƙimar anti-RBD IgG antibody zuwa SARS-CoV-2 a cikin jinin ɗan adam gaba ɗaya, samfurin jini ko jini.Na'urar zata iya gano adadin anti-RBD IgG antibody mafi girma ko daidai da 506 BAU/mL azaman ingantaccen maida hankali na antibody da 5 BAU/mL azaman iyakar ganowa.


Cikakken Bayani

Gabatarwa

Novel coronaviruses na cikin nau'in β.COVID-19 cuta ce mai saurin kamuwa da numfashi.SARS-CoV-2 yana da sunadaran tsari da yawa waɗanda suka haɗa da karu (S), ambulaf (E), membrane (M) da nucleocapsid (N).Sunadaran karu (S) ya ƙunshi yanki mai ɗaure mai karɓa (RBD), wanda ke da alhakin gane mai karɓar farfajiyar tantanin halitta, angiotensin yana canza enzyme-2 (ACE2).An gano cewa RBD na furotin mai karu na SARS-CoV-2 yana yin hulɗa da ƙarfi tare da mai karɓar ACE2 na ɗan adam wanda ke haifar da endocytosis cikin ƙwayoyin runduna na huhu mai zurfi da kwafi.Kamuwa da cuta tare da SARS-CoV-2 ko allurar rigakafi yana fara amsawar rigakafi, wanda ya haɗa da samar da rigakafin RBD IgG a cikin jini.Antibody din da aka boye yana ba da kariya daga kamuwa da cututtukan nan gaba daga ƙwayoyin cuta, saboda yana kasancewa a cikin tsarin jini na watanni zuwa shekaru bayan kamuwa da cuta ko rigakafin kuma zai ɗaure cikin sauri da ƙarfi ga ƙwayoyin cuta don toshe kutsewar salula da kwafi.Ana iya samun tasirin rigakafin kashi 80% akan alamun farko na COVID-19 tare da matakin antibody na 506 BAU/mL don anti-RBD IgG.

Ganewa

Gwajin KaiBiLi COVID-19 Neutralization Ab+ Rapid Gwajin gwajin gwaji ne na chromatographic na gefe don gano ƙimar anti-RBD IgG antibody zuwa SARS-CoV-2 a cikin jinin ɗan adam gaba ɗaya, samfurin jini ko jini.Na'urar zata iya gano adadin anti-RBD IgG antibody mafi girma ko daidai da 506 BAU/mL azaman ingantaccen maida hankali na antibody da 5 BAU/mL azaman iyakar ganowa.

Misali

Jini duka, jini ko plasma

Iyakar Ganewa (LoD)

5 BAU/ml

Daidaito

An kwatanta KaiBiLi COVID-19 Neutralization Ab+ Gwajin gaggawa tare da gwajin antibody na pseudovirions kuma sakamakon ya nuna cewa KaiBiLi COVID-19 Neutralization Ab+ Rapid Test yana da babban hankali da keɓancewa.

result

Lokaci zuwa sakamako

Karanta sakamako a cikin mintuna 15 kuma bai wuce mintuna 30 ba.

Yanayin ajiyar kayan aiki

2 ~ 30 ° C.

Abubuwan da ke ciki

Bayani Qty
Gwaji na'urorin 40 guda
Filastik dropper 40 guda
Samfurin buffer 1 gwal
Saka kunshin 1 inji mai kwakwalwa

Bayanin oda

Samfura Cat. No. Abubuwan da ke ciki
KaiBiLiTMCOVID-19 Neutralization Ab+ Saukewa: P231145 40 gwaje-gwaje

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana