page_banner

samfur

KaiBiLi COVID-19 IgG/IgM

Takaddar CE

KaiBiLiTMCOVID-19 IgG/IgM Gwajin Saurin Na'urar gwaji ce ta gefe ta chromatographic immunoassay don gano ingantattun ƙwayoyin rigakafin IgG da IgM zuwa 2019-Novel Coronavirus a cikin jinin ɗan adam gaba ɗaya, samfurin jini ko samfurin plasma.


Cikakken Bayani

Gabatarwa

KaiBiLiTMCOVID-19 IgG/IgM Gwajin Saurin Na'urar gwaji ce ta gefe ta chromatographic immunoassay don gano ingantattun ƙwayoyin rigakafin IgG da IgM zuwa 2019-Novel Coronavirus a cikin jinin ɗan adam gaba ɗaya, samfurin jini ko samfurin plasma.Ana amfani dashi kawai azaman ƙarin alamar ganowa don sabbin abubuwan da ake zargi na gano cutar coronavirus mara kyau ko kuma tare da gano acid nucleic a cikin gano abubuwan da ake zargi.Ba za a iya amfani da shi azaman tushe don ganewar asali da keɓewar cutar huhu da ta kamu da cutar ta 2019-nCoV ba.Bai dace da gwajin yawan jama'a ba.

Duk wani samfurin amsawa tare da COVID-19 IgG/IgM Na'urar Gwajin Sauri dole ne a tabbatar da shi tare da madadin hanyoyin gwaji da binciken asibiti.Kyakkyawan sakamakon gwaji yana buƙatar ƙarin tabbaci.Sakamako mara kyau baya hana kamuwa da cutar 2019-nCoV.Idan ana zargin kamuwa da cuta mai tsanani, gwaji kai tsaye don COVID-19 antigen ya zama dole.Sakamakon tabbataccen ƙarya na COVID-19 IgG/IgM Gwajin gaggawa na iya faruwa saboda giciye-sakamako daga ƙwayoyin rigakafin da suka rigaya ko wasu dalilai masu yuwuwa.Saboda haɗarin sakamako mai kyau na ƙarya, tabbatar da kyakkyawan sakamako ya kamata a yi la'akari da amfani da na biyu, daban-daban na IgG ko IgM.

Ganewa

Na'urar Gwajin gaggawa ta COVID-19 IgG/IgM (Dukkan Jini/Magunguna/Plasma) ƙididdigewa ne na ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙwayar cuta don gano ƙwayoyin IgG da IgM zuwa 2019-nCoV a cikin duka jini, jini ko samfurin plasma.

Misali

Jini gabaɗaya, samfurin jini ko Plasma.

Daidaito

Sakamakon IgG:

Hankalin Dangi: 98.28%

Ƙimar Dangi: 97.01%

Daidaito:97.40%

Sakamakon IgM:

Hankalin Dangi: 82.76%

Ƙimar Dangi: 98.51%

Daidaito: 93.75%

Lokacin Sakamako

Karanta sakamako a cikin mintuna 15 kuma bai wuce mintuna 30 ba.

Yanayin ajiyar kayan aiki

2 ~ 30 ° C.

Abubuwan da ke ciki

  Saukewa: P231133 Saukewa: P231134 Saukewa: P231135
COVID-19 na'urar gwajin IgG/IgM 40 guda 30 guda 1 kowanne
Samfurin buffer 5ml/Bot.1 Bot 80 μl / gwangwani30 gwal  80 μl / gwangwani1 gwal
Matsalolin capillary* 40 guda 30 guda 1 kowanne
Saka kunshin 1 kowanne 1 kowanne 1 kowanne

*Capillary dropper: Ga cikakken jini.

Bayanin oda

Samfura

Cat. No.

Abubuwan da ke ciki

KaiBiLiTMCOVID-19 IgG/IgM Saukewa: P231133 Gwaje-gwaje 40
KaiBiLiTMCOVID-19 IgG/IgM Saukewa: P231134 Gwaje-gwaje 30
KaiBiLiTMCOVID-19 IgG/IgM Saukewa: P231135 1 Gwaji

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana